7 KRUGERRAND - maganda ang tinakbo nito sa novato race; 10 SHEIK CHARIOT - may best time sa grupo base sa pruweba.
RACE 10
3:30 PM
3YO AND ABOVE MAIDEN RACE
3RD PICK-6 TRF QRT PENTA SUPER-6 XD 10-12 DD+1(10-11-12)
1400 meters
Wager Type | Winning Numbers | Dividends | |
WIN |
8 |
P 9.50  |
  |
FORECAST |
8.12 |
P 43.00  |
  |
DAILY DOUBLE |
10.8 / 10.10 |
P 107.00 / P 51.50  |
  |
EXTRA DOUBLE |
5.8 / 5.10 |
P 37.00 / P 21.00  |
  |
TRIFECTA |
8.12.7 |
P 40.80  |
  |
DAILY DOUBLE +1 |
5.10.(8.10) |
P 331.00  |
  |
QUARTET |
8.12.7.4 |
P 492.60  |
  |
PENTAFECTA |
8.12.7.4.9 |
C/O 3, 087.42  |
No Winner  |
SUPER SIX |
8.12.7.4.9.11 |
C/O 5, 246.33  |
No Winner  |
WINNING HORSE | |||
8 PALIBHASA LALAKE | Scratched 10 | ||
RACE 10
3:30 PM
3YO AND ABOVE MAIDEN RACE
3RD PICK-6 TRF QRT PENTA SUPER-6 XD 10-12 DD+1(10-11-12)
1400 meters
10/11/2020 R4 PRCI 1300 9TH (14) 1:22 4YM DAN L CAMANERO 56 7' 22 22' 26' 1:18.4 BELI BELL; MUTYA NG IBAAN; ABETSKI
10/18/2020 R8 MMTC 1400 9TH (13) 1:33 3YOM RD RAQUEL JR 54 14 22' 24 28' 1:28.6 STREET SMART; CHESAPEAKE BAY; STRIPE OF PINK
09/20/2020 R3 PRCI 1300 13TH (14) 1:28.2 5YM FA TUAZON 54 7' 22 22' 27' 1:19.2 MAGNIFICENT LADY; ABETSKI; BOURNE WARDENI
10/18/2020 R8 MMTC 1400 8TH (13) 1:33 3YOM JL LAZARO 52 14 22' 24 28' 1:28.6 STREET SMART; CHESAPEAKE BAY; STRIPE OF PINK
09/13/2020 R2 SLLBP 1400 10TH (14) 1:38.8 3YM JOMMEL L LAZARO 52 13 24 26 28' 1:31.8 SPANDAU BALLET; UNEPOLITA; ABETSKI
10/04/2020 R13 SLLBP 1400 9TH (14) 1:36.4 3YM MARK R TUMANAN 54 13' 24 26 28 1:32.4 KICK THE GEAR; COAL DIGGER; GUEST OF HONOR
02/28/2020 R6 SLLBP 1400 6TH (10) 1:36.8 3YM JERIC A PASTORAL 54 13 24' 26' 28' 1:32.2 UNDER PRESSURE; EXCUMUNICADO; SPACE JAM
02/11/2020 R0 SLLBP 850 4TH (06) 0:57.2 NOVATOS JERIC A PASTORAL 54 5' 24 25 0:54.8 HAPPY JULLIANE; SILING PALAY; I TELL YOU
02/23/2020 R0 SLLBP 850 1ST (06) 0:53.8 NOVATOS JERIC A PASTORAL 54 5' 23' 24' 0:53.8 5' 23' 24'; ZIBARAWANA; CAM FROM BEHIND
10/04/2020 R2 SLLBP 1400 9TH (14) 1:36.6 3YM JEGIR L PAANO 52 12' 23' 26' 29' 1:32 BISHOP BLUE; BELI BELL; DOCTOR AMORETTE
10/11/2020 R4 PRCI 1300 5TH (14) 1:20.6 3YM JPA GUCE 52 7' 22 22' 26' 1:18.4 BELI BELL; MUTYA NG IBAAN; ABETSKI
09/13/2020 R2 SLLBP 1400 6TH (14) 1:34 3YM JEGIR L PAANO 52 13 24 26 28' 1:31.8 SPANDAU BALLET; UNEPOLITA; ABETSKI
09/27/2020 R8 MMTC 1400 5TH (13) 1:29.8 4YM MA ALVAREZ 54 13 22.2 24 27.8 1:27 TOP GROSSER; MAXIMUM RISK; PRIDEOFCANUMAYWEST
10/04/2020 R13 SLLBP 1400 12TH (14) 1:39.6 3YM JONATHAN D FLORES 54 13' 24 26 28 1:32.4 KICK THE GEAR; COAL DIGGER; GUEST OF HONOR
03/04/2020 R0 SLLBP 850 4TH (04) 0:59 VICIOUS JONATHAN D FLORES 54 5' 24 26 0:55.2 ES EM BEE; KENKENRARABELL; AUGUST ELEVEN
02/22/2020 R3 SLLBP 1400 12TH (14) 1:41.2 3YM RODEO G FERNANDEZ 54 13 25 26 26' 1:30.4 INDY BELL; GOLDEN SUNRISE; MAJOR RIDGE
10/04/2020 R9 SLLBP 1400 9TH (13) 1:36.8 3YM PAUL ALBERT O REFE 52 13 24' 25 30 1:32.6 ASIONG; SHEIK CHARIOT; TOP CZAR
12/11/2019 R2 SLLBP 1400 7TH (10) 1:37 2YM MARK ANGELO ALVAREZ 52 12' 24 26' 29 1:32 MOALBOAL ISLAND; GREATEST JOY; WILD DANCE
11/30/2019 R1 SLLBP 1400 12TH (12) 1:37.6 2YM MARK ANGELO ALVAREZ 52 12'23'27 28' 1:31.8 SACRED SYNDICATE; PRETTIEST STAR; KING FOX