3 OBRA MAESTRA - nalallamado sa grupong ito, crowd favorite; 1 IIKOT LANG - pwedeng makalaban.
RACE 2
7:00 PM
3YO GROUP RACE ( 3G6 )
TRF QRT XD 2-4 DD+1(2-3-4)
1300 meters
RACE 2
7:00 PM
3YO GROUP RACE ( 3G6 )
TRF QRT XD 2-4 DD+1(2-3-4)
1300 meters
04/13/2019 R1 SLLBP 1300 3RD (07) 1:23.2 3G6 RODEO G FERNANDEZ 54 07 23 24 25' 1:19.6 MY SHELLTEX; BIG BOSS JAMES; IIKOT LANG
04/06/2019 R5 MMTC 1400 1ST (10) 1:26.4 3G7 RG FERNANDEZ 55 13 22' 23 28 1:26.4 13 22' 23 28; VALLEY CAT; MORNING GIRL
03/08/2019 R2 SLLBP 1400 8TH (09) 1:32.8 3G6 CONRAD P HENSON 54 12' 23' 24' 28 1:28.8 WHAT A FEELING; TWO TIMER; READY SET GO
04/03/2019 R6 SLLBP 1300 6TH (07) 1:26.8 3G6 JESSE B GUCE 53 07 23 24' 28 1:22.6 GIL'S MAGIC; TURNS GOLD; LADY MISCHIEF
03/21/2019 R3 MMTC 1200 5TH (06) 1:14 3G6 JB GUCE 54 23' 21' 26' 1:11.4 LADY BELL; CHANGE THE WORLD; MELODY AMOR
12/15/2018 R2 PRCI 1300 5TH (13) 1:23 2YM AB SERIOS 52 07' 23 23' 26' 1:20.6 SKYSCRAPER; MALATAN OG FALLS; RIGHT ANSWER
04/02/2019 R0 SLLBP 1300 1ST (04) 1:24 BARRIER JESSE B GUCE 54 07' 24' 25' 26' 1:24 07' 24' 25' 26'; SHANGHAI NOON; MELVIN THE MAN
12/31/2018 R6 PRCI 1600 1ST (12) 1:40.4 JUVENILE CHAMP JB GUCE 52 24' 23' 24' 28 1:40.4 24' 23' 24' 28; FULL OF GRACE; MY JOPAY
10/20/2018 R4 MMTC 1200 1ST (04) 1:11.6 2YM JB GUCE 52 23' 21' 26' 1:11.6 23' 21' 26'; CLAUDIA'S PRIDE; MOOD SWING
04/16/2019 R6 MMTC 1200 3RD (07) 1:12.8 3G6 MB PILAPIL 54.5 23' 22 27 1:12.2 WILL TO WIN; HARAPIN ANG BUKAS; SURE WIN
02/12/2019 R3 MMTC 1400 2ND (06) 1:26.4 3G7 MB PILAPIL 53 13' 22 23 27 1:25.6 CHANGE THE WORLD; SURE WIN; DUGONG BUGHAW
04/14/2019 R4 SLLBP 1500 4TH (07) 1:38 STAKES RACE CONRAD P HENSON 54 18' 25' 25' 26 1:35.4 SNAP DANCE; PHENOMENAL; THE ACCOUNTANT
04/03/2019 R6 SLLBP 1300 5TH (07) 1:25.2 3G6 DENNIS L CAMANERO 53.5 07 23 24' 28 1:22.6 GIL'S MAGIC; TURNS GOLD; LADY MISCHIEF
03/29/2019 R5 SLLBP 1300 3RD (06) 1:24 3G6 MARLON P LA LOMA 53 07 24 24' 25' 1:21 READY SET GO; BIG BOSS JAMES; OKTUBRE KATORSE
04/14/2019 R6 SLLBP 1500 4TH (07) 1:37.8 DERBY RACE RODEO G FERNANDEZ 54 17' 24 26 27 1:34.6 REAL GOLD; BOSS EMONG; GINTONG TUBIG
03/29/2019 R5 SLLBP 1300 4TH (06) 1:24 3G6 RODEO G FERNANDEZ 53.5 07 24 24' 25' 1:21 READY SET GO; BIG BOSS JAMES; OKTUBRE KATORSE
03/20/2019 R2 PRCI 1300 3RD (06) 1:19.8 3G6 RG FERNANDEZ 53 07' 21' 23' 26' 1:19 THE ACCOUNTANT; JOYOUS SOLUTION; BIG HOOK
04/13/2019 R1 SLLBP 1300 7TH (07) 1:27 3G6 DANIEL L CAMANERO 53 07 23 24 25' 1:19.6 MY SHELLTEX; BIG BOSS JAMES; IIKOT LANG
04/06/2019 R8 MMTC 1400 7TH (07) 1:28.4 3G6 PAT R DILEMA 54 12' 22 22' 26' 1:23.2 WHAT A FEELING; MY JOPAY; SURE WIN
03/21/2019 R0 MMTC 1000 1ST (01) 1:00.8 BARRIER DAN L CAMANERO 54 13 21' 26 1:00.8 13 21' 26;